Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền ngã tư cột đèn - vị trí vàng cho kinh doanh, hiếm có khó tìm

Ngày đăng: 20/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 69,3m² Giá bán: 17 tỷ Địa chỉ: Số 245 Tô Hiệu, phường Lê Chân, TP. Hải Phòng Liên hệ chính chủ: 0946561468Mr. Hiệp) VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - NGÃ TƯ CỘT ĐÈN Nhà tọa lạc mặt tiền đường Tô Hiệu - ngay ngã tư Cột Đèn, trung tâm buôn bán sầm uất bậc nhất Hải Phòng. Vị trí đắc địa, mặt tiền cực kỳ thuận tiện mở cửa hàng, showroom, ngân hàng, spa, văn phòng đại diện hoặc cho thuê giá cao (Hiện tại đang cho riêng mặt trước giá 17 triệu/tháng) * TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ XUNG QUANH - Gần trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng,... - Kết nối giao thông dễ dàng đến các quận trung tâm, đường lớn, bến xe,... * CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ - Với chủ trương phát triển mở rộng và sáp nhập đô thị, những căn nhà vị trí trung tâm như thế này đang ngày càng khan hiếm. - Giá chào bán hợp lý so với vị trí đắt giá, phù hợp mua ở, kinh doanh, hoặc giữ tài sản tăng giá dài hạn. - Pháp lý rõ ràng Sổ đỏ chính chủ Giao dịch ngay Sản phẩm phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm BĐS trung tâm KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAI!

Xem thêm

Liên hệ:

094 656 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

17 tỷ

69.3 m²
245,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tô Hiệu, P. Hồ Nam, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
TN

Tony Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền ngã tư cột đèn - vị trí vàng cho kinh doanh, hiếm có khó tìm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.