Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà 7 tầng phố Tô Hiệu, Hải Phòng 135m2, giá 32 tỷ, 20 phòng thang máy, vị trí vàng

Ngày đăng: 11/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc ngay phố Tô Hiệu tuyến phố trung tâm sầm uất bậc nhất quận Lê Chân - Hải Phòng, khu vực đông dân, buôn bán tấp nập, tiện ích đầy đủ quanh nhà. Đường trước nhà rộng, ô tô tránh, vỉa hè thoáng cực kỳ phù hợp kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài. Thông tin chi tiết căn nhà: Diện tích: 135m2. Kết cấu: 7 tầng khung cột bê tông chắc chắn. Từ tầng 2 đến tầng 6: Mỗi tầng gồm 4 phòng lớn, tổng 20 phòng phù hợp làm nhà nghỉ, căn hộ cho thuê, văn phòng hoặc trung tâm đào tạo. Tầng 1: Để xe + khu lễ tân hoặc mặt bằng kinh doanh. Thang máy chạy êm hệ thống điện nước đầy đủ thiết kế thông minh. Nhà có thể khai thác dòng tiền 80 100 triệu/tháng nếu vận hành bài bản. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch. Giá chào bán: 32 tỷ có thương lượng nhẹ với khách thiện chí và mua nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

085 436 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

32 tỷ

135 m²
237,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Tô Hiệu, P. Trần Nguyên Hãn, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
TQ

Trần Đức Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà 7 tầng phố Tô Hiệu, Hải Phòng 135m2, giá 32 tỷ, 20 phòng thang máy, vị trí vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.