Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường Lạch Tray - vị trí đẹp - DT 215m - Mt 9,1m - LH Mr.Đông 0986351619

Ngày đăng: 21/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt đường phố Lạch Tray - Hải Phòng - Diện tích 215m - Mặt tiền 9,1m - Vỉa hè rộng , điểm kd sầm uất , hai mặt thoáng - Giá bán 52,5 tỷ ================= Quý khách có nhu cầu mua bán - cho thuê xin liên hệ ĐÔNG NHÀ PHỐ ######## Chuyên phân phối bất động sản - Nhà Mặt Phố - Đất nền tại Hải Phòng Hotline Mr.Đông 0986351619 ( phone/zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

098 635 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

52,5 tỷ

215 m²
244,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lạch Tray, P. Dư Hàng Kênh, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng

Nguyễn Đức Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường Lạch Tray - vị trí đẹp - DT 215m - Mt 9,1m - LH Mr.Đông 0986351619 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.