Tin đăng đã hết hạn.

Căn nhà nhỏ xinh cho hộ neo người phố Hai Bà Trưng, Lê Chân, Hải Phòng

Ngày đăng: 10/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn nhà nhỏ xinh cho hộ neo người phố Hai Bà Trưng.
Một bước ra nhà hát lớn, bệnh viện việt Tiệp, tiện ích xung quanh khỏi bàn.
- DT: 10m2.
Diện tích sử dụng ~ 20m2.
Độc lập thoáng mát, nhà xây 2 tầng kiên cố.

Phòng khách, bếp, ngủ (1 khép wc, phòng thờ, sân phơi đầy đủ công năng.

Full nội thất cho khách hàng(giường, tủ, điều hòa), chỉ việc về ở thôi ạ.
Mua cho thuê hoặc làm homestay quá ok.

Giá: 368 triệu(không mặc cả).
Pháp lý ok mua bán công chứng vi bằng.
Lh 0782083793.

Xem thêm

Liên hệ:

078 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,1m

Vị trí bản đồ

368 triệu

1 PN, 1 WC
10 m²
36,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0782083793

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn nhà nhỏ xinh cho hộ neo người phố Hai Bà Trưng, Lê Chân, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.