Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vip trại cau tô hiệu | vị trí kinh doanh đỉnh | dòng tiền có sẵn.

Ngày đăng: 11/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ VIP TRẠI CAU TÔ HIỆU | VỊ TRÍ KINH DOANH ĐỈNH | DÒNG TIỀN CÓ SẴN.
Diện tích: 82m2, mặt tiền 5m rộng thoáng, nằm trên trục chính khu dân cư.
Hướng: Tây tứ trạch.
Ngõ rộng đẹp, ô tô đỗ cửa cả ngày, xe máy tránh nhau thoải mái.
Kết cấu chắc chắn 4 tầng: 5 phòng ngủ, 5 vệ sinh, đầy đủ công năng.
Hiện đang cho thuê Trung tâm Ngoại ngữ 15 triệu/tháng hợp đồng lâu dài, dòng tiền ổn định.
Cách mặt đường Tô Hiệu chỉ vài bước chân trung tâm sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đối diện dự án Hoàng Huy với 2 tòa chung cư cao cấp 40 tầng đang thi công giá trị sinh lời cực cao.
Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ, an ninh tuyệt đối.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch sang tên nhanh gọn.

Giá bán: 11,5 tỷ (có thương lượng).

PHÙNG TUẤN NHÀ ĐẸP 0947.800.168.
Chuyên BĐS đẹp Nhà phố vip Kinh doanh trung tâm Hải Phòng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

5 PN, 5 WC
82 m²
140,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vip trại cau tô hiệu | vị trí kinh doanh đỉnh | dòng tiền có sẵn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.