Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhà vị trí đẹp lô góc mặt đường Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng
Ngày đăng: 14/10/2024
5.3
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng
Bán nhà vị trí đẹp lô góc mặt đường Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng: Diện tích 87m², ngang 4.2m, nhà xây 4 tầng, nằm trong đoạn đẹp, đoạn từ Trại Lính về Mê Linh, có vỉa hè, cho thuê kinh doanh tốt, sổ đỏ chính chủ, giá 22 tỷ (có thỏa thuận). Liên hệ 0925 111 ***
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
090 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc
Vị trí bản đồ
22 tỷ
87 m²
252,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0
0901514566
Môi giới
Tiếp tục xem tin
Ảnh
Thông tin BĐS
Bản đồ
Tính lãi suất
0
0901514566
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhà vị trí đẹp lô góc mặt đường Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.