Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngay mặt tiền Nguyễn Chí Thanh

Ngày đăng: 10/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Bán nhà ngay mặt tiền Nguyễn Chí Thanh. * Diện tích: 8x67m, 731m2, 150m2 thổ cư, 1 sào đang làm sổ. * Địa chỉ: Thôn Bình An 2, Tân Bình, La Gi, Bình Thuận (nay là Phường La Gi, Lâm Đồng). * Vị trí: + Nhà nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh. + Cách Nguyễn Thông 300m, cách Lê Quang Định 800m. + Nhà gồm 2 PN, bếp, toilet riêng, sân để xe ô tô rộng rãi. + Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, kho xưởng... * Pháp lý: Sổ hồng sẵn, sang tên nhanh. * Giá: 4.5 tỷ. * Liên hệ: Hưng Hoà Phát Land để sở hữu ngay căn nhà mặt tiền giá hấp dẫn sổ riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên trong ngày! * Hưng Hoà Phát Land nhận: + Ký gửi, môi giới, mua bán nhà đất. + Tư vấn, hỗ trợ hồ sơ pháp lý nhà đất. + Đo đạc, cắm mốc theo GCN QSDĐ, san lấp mặt bằng. + Kiểm tra quy hoạch đất đai khu vực Lagi, Bình Thuận. + Thiết kế, thi công nhà vườn nghỉ dưỡng, nhà lắp ghép theo yêu cầu. + Cấp mới, cấp đổi, tách thửa, chuyển mục đích, thừa kế, chuyển nhượng, phân chia tài sản,...

Xem thêm

Liên hệ:

084 306 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
731 m²
6,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
NH

NGUYỄN HƯNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngay mặt tiền Nguyễn Chí Thanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.