Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Sông Dinh, Bình Tân, LaGi giá ngộp view đẹp

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà + đất 1696m², 2 mặt tiền Bình Tân, La Gi, mặt tiền Sông Dinh view đẹp nhất LaGi chỉ 5 triệu/m2. Trên đất có sẵn 2 căn nhà cấp 4 cũ. Lô đất sở hữu 2 mặt tiền, một mặt là đường bê tông rộng 2m, một mặt là đường Sông Dinh rộng 5m. Vị trí rất đẹp, chỉ cách đường Nguyễn Trãi 200m, cách trung tâm hành chính, công viên, trường học, bệnh viện khoảng 2km và cách biển 2km. Lô đất nằm trong khu dân cư hiện hữu, có đầy đủ điện nước. Rất phù hợp để ở, đầu tư hoặc kinh doanh. Vị trí: Khu phố 2, phường Bình Tân, thị xã La Gi, Bình Thuận (Hướng: Nam). Diện tích: 46m x 51m. Tổng diện tích: 1696m² - Có 200m² thổ cư + CLN (quy hoạch 980m² đất ở đô thị, 703m² đất giao thông). Giá: 5 triệu/m². Giá bán: 8.5 tỷ - Thương lượng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Phù hợp: Để ở, đầu tư, kinh doanh. Liên hệ: 0911958899 - Minh DoNa (Xem pháp lý chuẩn, thương lượng giá, xem đất & mua đất siêu rẻ). Chuyên: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất biển - dự án. Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến động - Kiểm tra quy hoạch. Nhân quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDS. Nhận thiết kế thi công xây dựng & trang trí nội thất. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng & tư vấn tài chính BDS. Nhận tour phân tích - Định giá thị trường BDS.

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 46m

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
1.696 m²
5,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Bình Tân, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
ĐM

Đức Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Sông Dinh, Bình Tân, LaGi giá ngộp view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.