Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Lý Nam Đế, Tân Phước, La Gi giá rẻ nhất 1.4 tỷ chính chủ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà cấp 4 mặt tiền Lý Nam Đế, Tân Phước, La Gi, chỉ 1.4 tỷ. Cần bán nhà cấp 4 tại mặt tiền đường Lý Nam Đế, thị xã La Gi, full thổ cư, đường rộng 27m trong khu dân cư hiện hữu với điện nước đầy đủ. Vị trí vô cùng thuận lợi, chỉ cách đường Lê Văn Duyệt 780m, cách đường Ngô Quyền và QL55 khoảng 1,7km. Các tiện ích như chợ Tân An, Bách Hóa Xanh đều trong bán kính 2,2km. Đặc biệt, nhà chỉ cách trung tâm hành chính La Gi 2,5km và cách biển 4km. Vị trí: Mặt tiền đường Lý Nam Đế, thôn Phước Tiến, xã Tân Phước, thị xã La Gi, Bình Thuận (Hướng: Tây Bắc). Diện tích: 6m x 29,5m. Tổng diện tích: 180m² - Full thổ cư. Hiện trạng: Có sẵn nhà cấp 4. Giá bán: 1.4 tỷ - Thương lượng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Phù hợp: Mua để ở, kinh doanh, cho thuê, đầu tư. Liên hệ: 0911958899 - Minh DoNa (Xem pháp lý chuẩn, thương lượng giá, xem đất & mua đất siêu rẻ). Chuyên: Mua bán - ký gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất biển - dự án. Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - tách thửa - biến động - kiểm tra quy hoạch. Nhận quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDS. Nhận thiết kế thi công xây dựng & trang trí nội thất. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng & tư vấn tài chính BDS. Nhận tour phân tích - định giá thị trường BDS.

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

1 PN, 1 WC
180 m²
7,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Lý Nam Đế, Tân Phước, La Gi giá rẻ nhất 1.4 tỷ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.