Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng + tại tân hải - la gi - tỉnh lâm đồng

Ngày đăng: 02/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí: Kế bên chợ Tân Hải, thị xã La Gi Diện tích cực đẹp : 456.6m (200m thổ cư + 256.6m đất cây lâu năm) Ngang : 13.98m x Dài 33m Sổ hồng riêng (sổ mới) công chứng sang tên nhanh trong ngày Hỗ trợ vay ngân hàng ƯU ĐIỂM NỔI BẬT: Mặt tiền đường bê tông 6m, xe hơi ra vào thoải mái Khu dân cư hiện hữu, gần chợ trường học điện máy tiện kinh doanh buôn bán Trên đất có sẵn nhà cấp 4, sân rộng, có vườn cây, hàng rào bao quanh kiên cố Rất thích hợp để an cư nghỉ dưỡng xây biệt thự vườn đầu tư lâu dài có thương lượng khách thiện chí sổ sẵn ngoài công chứng sang tên trong ngày Hình ảnh thực tế: Mặt tiền đường, cổng rào kiên cố ranh mốc rõ ràng Nhà cấp 4 hiện hữu và sân gạch rộng Khu vườn cây ăn trái thoáng mát Hàng xóm đông đúc, an ninh tốt

Xem thêm

Liên hệ:

097 202 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,98m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

3 PN, 3 WC
456.6 m²
7,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Chu Văn An, X. Tân Hải, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
0

0972020356

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng + tại tân hải - la gi - tỉnh lâm đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.