Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng Đường Lý Thái Tổ, 4,26 tỷ, 468m2, Chính Chủ, Giá Tốt

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận với diện tích 468m2. - Giá bán 4,26 tỷ VND. - 3PN, 2WC, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ. - Mặt tiền rộng 9m, ngõ trước rộng 16m, thuận tiện cho ô tô vào. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Tiện ích đầy đủ xung quanh, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Thu Hoà 0396943934

Xem thêm

Liên hệ:

039 694 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,26 tỷ

3 PN, 2 WC
468 m²
9,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
TH

Thu Hoà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng Đường Lý Thái Tổ, 4,26 tỷ, 468m2, Chính Chủ, Giá Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.