Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 16m x 32m Hẻm Nguyễn Văn Trỗi, Thị xã LaGi giá rẻ nhất 3 tỷ sổ riêng đường ô tô

Ngày đăng: 25/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ VƯỜN ĐẸP + ĐẤT 486M2 TẠI HẺM NGUYỄN VĂN TRỖI - TÂN AN - LA GI. NAY THUỘC PHƯỜNG LAGI - LÂM ĐỒNG - GIÁ CHỈ 3 TỶ! Cần bán gấp căn nhà vườn đẹp, rộng rãi trên lô đất 486m2 tại Phường La Gi, tỉnh Lâm Đồng. Lô đất có sẵn 80m2 đất ở đô thị (ODT) và 406m2 đất hàng năm khác. Nhà gồm 4 phòng ngủ, 1 gác lửng, 1 nhà bếp, 3 toilet, 1 phòng khách, 1 sân vườn và 1 vườn rau. Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu, điện nước đầy đủ, đường bê tông rộng 5m, ô tô ra vào thoải mái. Vị trí: Hẻm Nguyễn Văn Trỗi, Phường Tân An, thị xã LaGi, Bình Thuận cũ (Phường La Gi, tỉnh Lâm Đồng mới) (Cách đường Nguyễn Văn Trỗi 100m, cách trung tâm hành chính, công viên, trường học, bệnh viện, ngân hàngvv 500m, cách Chợ Tân An 900m, cách Biển 3,5km). Diện tích: 16m x 32m. Tổng Diện tích: 486m2 - (80m2 ODT, 406m2 HNK). Giá bán: 6.1 triệu/m2. Giá tổng: 3 tỷ - Thương lượng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Hướng: Đông Bắc. THÍCH HỢP: Xây nhà ở, đầu tư hoặc cho thuê. Liên hệ: 0911958899Minh DoNa) Chúng tôi chuyên: Mua Bán - Ký Gửi BĐS: Lô - Sào - Mẫu - Đất Biển - Dự án. Hỗ trợ hồ sơ pháp lý: Sổ đỏ - Chuyển mục đích - Tách thửa - Biến động - Kiểm tra quy hoạch. Nhận Thiết kế xây dựng - San lấp mặt bằng. Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BĐS. Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 1 WC
486 m²
6,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. Tân An, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
ĐM

Đức Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 16m x 32m Hẻm Nguyễn Văn Trỗi, Thị xã LaGi giá rẻ nhất 3 tỷ sổ riêng đường ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.