Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 468m2 2 mặt tiền Lý Thái Tổ, thị xã LaGi giảm 40% chỉ 3.6 tỷ gần biển

Ngày đăng: 24/06/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà mới xây + đất 468m2 mặt tiền Lý Thái Tổ, Tân Tiến, La Gi - có 200m2 thổ cư - giá chỉ 3.6 tỷ! Nhà gồm: 1 sân trước đủ chỗ cho 2 ô tô, 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 nhà bếp, 2 toilet và 1 sân vườn sau. Mặt tiền đường nhựa Lý Thái Tổ rộng 30m, nằm trong khu dân cư hiện hữu, điện nước đầy đủ. Vị trí: Đường Lý Thái Tổ, Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận (Cách đường Nguyễn Chí Thanh 300m, cách bãi tắm biển Bàu Trắng Mini 2km, cách Hồ Núi Đất 3,5km, cách trung tâm hành chính, công viên, trường học, bệnh viện, ngân hàng 4km, cách KDL Dinh Thầy Thím 6km). Diện tích: 9m x 52m. Tổng diện tích: 468m2 - (200m2 ONT, 268m2 CLN). Giá bán: 3.6 tỷ - Thương lượng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Hướng: Nam. Phù hợp: Để ở, đầu tư hoặc cho thuê. Liên hệ: 0911958899Minh DoNa). Chúng tôi chuyên: Mua bán - Ký gửi BĐS: Lô - Sào - Mẫu - Đất biển - Dự án. Hỗ trợ hồ sơ pháp lý: Sổ đỏ - Chuyển mục đích - Tách thửa - Biến động - Kiểm tra quy hoạch. Nhận thiết kế xây dựng - San lấp mặt bằng. Nhận tour phân tích - Định giá thị trường BĐS. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

3 PN, 2 WC
468 m²
7,69 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
ĐM

Đức Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 468m2 2 mặt tiền Lý Thái Tổ, thị xã LaGi giảm 40% chỉ 3.6 tỷ gần biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.