Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn nghỉ dưỡng tại Kim Bôi Hòa Bình diện tích 1073m2 ( 760m2 thổ cư ) đã có sổ hồng

Ngày đăng: 01/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn nghỉ dưỡng tại Kim Bôi Hòa Bình ( xã Nật Sơn, Phú Thọ mới) Diện tích: 1.073m² (760m² thổ cư). Hiện trạng: Có sẵn nhà cấp 4 xây mới hoàn toàn, đầy đủ tiện nghi full nội thất, vào ở ngay. View: Cánh đồng, núi, hồ Xóm Cầu (200m). Tiện ích xung quanh: Chợ Chắm (1,4 km), Apec Mandala (10 km), V-Resort (9 km), thác Tú Sơn (17 km). Phù hợp: Nghỉ dưỡng cuối tuần, làm homestay nhỏ Giá bán: nhỉnh 2 tỷ. Liên hệ: 0856461888làm việc trực tiếp qua Zalo). Ưu điểm: Đất rộng, có thổ cư, không gian thoáng, đã có sẵn nhà đẹp còn lại là đất trồng cây, tiện ích xung quanh khá gần.

Xem thêm

Liên hệ:

085 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1.073 m²
2,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn nghỉ dưỡng tại Kim Bôi Hòa Bình diện tích 1073m2 ( 760m2 thổ cư ) đã có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.