Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất lô góc 2 mặt tiền, ô tô tránh nhau, trung tâm Phủ Lý, Hà Nam

Ngày đăng: 19/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà và đất vị trí đẹp tại trung tâm Phủ Lý, Hà Nam.
Diện tích: 43.8m2, mặt tiền rộng hơn 8m.
Lô góc với 2 mặt đường lớn, ô tô tránh nhau thoải mái.
Vị trí trung tâm, thuận tiện giao thông, gần điện đường, trường, chợ và các tiện ích khác.
Giá bán: dưới 2 tỷ.
Liên hệ: Quỳnh 0913289588 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

091 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 5,47m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2 tỷ

43.8 m²
45,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Kim Bảng, T. Hà Nam
NQ

Như Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất lô góc 2 mặt tiền, ô tô tránh nhau, trung tâm Phủ Lý, Hà Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.