Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà siêu đẹp ở Hữu Bằng - Kiến Thuỵ ngay trung tâm view ao thoáng mát

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu đẹp ở Hữu Bằng - Kiến Thuỵ. - DT: 212m2 ngang 12m (3 lô 3 bìa liền nhau). - Ngay trung tâm lại view ao thoáng mát. - Xung quanh dân cư đông toàn nhà villa đẹp. Bán kính gần full tiện ích không thiếu thứ gì. - Nhà đẹp ACE chỉ dọn về ở luôn ạ. Đường nhựa trước đất rộng 4 - 5m. - Giá chỉ: 2,x tỷ. Liên hệ em Thảo 0799993555 xem đất hỗ trợ chốt cọc chính chủ giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

212 m²
13,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà siêu đẹp ở Hữu Bằng - Kiến Thuỵ ngay trung tâm view ao thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.