Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất có nhà đẹp sẵn diện tích 141 m ngang 6 gần sông đa độ gia 3,3 ty

Ngày đăng: 25/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Kim Đới 3 từ một ngôi làng nằm biệt lập như hòn đảo bám sông Đa Độ, xung quanh bao bọc bởi sông nước cánh đồng, chỉ độc 1 con đường đất vào làng. Sau khi làm đại lộ kênh Hòa Bình, Dương Kinh; cầu Hòa Bình nối nội thành đi các xã Kiến Thụy giáp An Lão, Tiên Lãng. Kim Đới 3 đã trở thành điểm đầu của huyện Kiến Thụy. * Bán căn hộ nghỉ dưỡng gần 150m2 bìa đỏ giá 3,3 tỷ hoặc cho thuê 6tr/tháng villa mini mặt đường lô 18, KĐG Kim Đới 3, Hữu Bằng, Kiến Thụy. Ngang 6m. Cạnh lô góc ngã tư. - Sát tỉnh lộ 363 DươngKinh-Kiến Thụy-Kiến An - Gần Vin Dương Kinh. Điểm đầu đi khu kinh tế Nam Hải Phòng. Cạnh sinh thái sông Đa Độ. - Điện thông minh,camera. Internet đóng 1 năm0898686266 ĐINH TUYẾT BĐS TOZA HOME

Xem thêm

Liên hệ:

089 868 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

141 m²
23,4 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất có nhà đẹp sẵn diện tích 141 m ngang 6 gần sông đa độ gia 3,3 ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.