Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu đấu giá xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng, 3,416 tỷ, 103.5m2, gần Vinhomes Dương Kinh

Ngày đăng: 19/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà khu đấu giá Xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng, với diện tích 103.5m2, giá 3,416 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian kinh doanh hay sinh sống thuận tiện. + Mặt tiền rộng 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh và tạo ấn tượng tốt cho khách hàng. + Ngõ vào rộng 9m, thuận lợi cho di chuyển và vận chuyển hàng hóa. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch trong giao dịch. Điểm nổi bật: + Mặt tiền phù hợp cho các hoạt động thương mại, thu hút khách hàng. + Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận cho cả xe ô tô và xe máy. + Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố tại vị trí đắc địa này. Liên hệ ngay với Cường Vũ qua số điện thoại 0946739388 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 673 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,42 tỷ

103.5 m²
33,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu đấu giá xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng, 3,416 tỷ, 103.5m2, gần Vinhomes Dương Kinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.