Tin đăng đã hết hạn.

Giao hòa đất trời, lô đất vàng Kiến Thụy chờ đón chủ nhân!

Ngày đăng: 26/02/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Tìm về chốn an cư, lạc nghiệp tại lô đất Kính Trực, Tân Phong, Kiến Thụy, Hải Phòng.
Diện tích lô góc 89m2, ngang 4,5m lô thường 90m2, ngang 4,5m, mở ra không gian sống lý tưởng, chan hòa cùng thiên nhiên.
Nơi đây, tuyến đường nông thôn mới đang hình thành, hứa hẹn một tương lai tươi sáng, kết nối giao thương, mở lối thành công.
View mương thoáng mát, mang đến sự an lành, thư thái cho tâm hồn.
Đường thông sang Hợp Đức, Đồ Sơn, thuận tiện di chuyển, khám phá những vùng đất mới.
Dân cư đông đúc, sầm uất, điểm kinh doanh buôn bán tốt, là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm, phát triển sự nghiệp.
Giá bán 1.xx tỷ. Liên hệ 0934333432 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 433 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 19,78m

Vị trí bản đồ

1 tỷ

89 m²
11,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Tân Phong, H. Kiến Thụy, Tp. Hải Phòng
ĐD

Đoàn Khánh Dư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giao hòa đất trời, lô đất vàng Kiến Thụy chờ đón chủ nhân! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.