Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng chợ Lãm Hà. Dt 52 m2, trích đo lên được bìa. Nhà mới đẹp về ở luôn. tiện ích full ạ.

Ngày đăng: 19/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng ngay cạnh chợ Lãm Hà có sân cổng : - Diện tích : 52 m2. - Hướng : Tây nam. - Pháp lý: Trích đo có thể lên được bìa. - Giá bán : 1,730 tỷ (thoả thuận nhẹ) - Công năng : phòng khách + bếp , 3p ngủ , 2wc , phòng thờ + sân phơi. - Tiện ích: gần trường , ngay chợ Lãm Hà có thể buôn bán kinh doanh , mở spa. ___________________________ Liên hệ: Em Phong 0832666192 để đi xem nhà và làm giá tốt nhất ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

083 266 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,73 tỷ

3 PN, 2 WC
52 m²
33,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lãm Khê, P. Lãm Hà, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
VP

Vũ Hồng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng chợ Lãm Hà. Dt 52 m2, trích đo lên được bìa. Nhà mới đẹp về ở luôn. tiện ích full ạ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.