Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 699 triệu có ngay nhà gần chợ Sắt, bệnh viện Nhi, công viên. Căn rẻ nhất khu vực, tiện ích full

Ngày đăng: 09/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà cấp 4 đường Quán Trữ - Cầu Niệm. - Diện tích: 60 m2. - Hướng: Đông Bắc. - Pháp lý: Mua bán bi bằng. - Giá: 699 triệu (thỏa thuận). - Vị trí: Gần Cầu Niệm, chợ Sắt, chợ Lãm Hà, công viên, bệnh viện Nhi Đức, Trường học các cấp... Liên hệ: Em Phong 0832666192 để đi xem nhà và làm giá tốt nhất ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

083 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

699 triệu

1 PN, 1 WC
60 m²
11,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quán trữ, P. Lãm Hà, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
VP

Vũ Hồng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 699 triệu có ngay nhà gần chợ Sắt, bệnh viện Nhi, công viên. Căn rẻ nhất khu vực, tiện ích full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.