Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1,5 tầng tại khu Lệ Tảo, phường Nam Sơn, Kiến An, giá chỉ 1,59 tỷ

Ngày đăng: 02/06/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với tổ ấm lý tưởng, căn nhà 1,5 tầng tọa lạc tại khu Nam Hà Lệ Tảo đầy tiềm năng.
Với diện tích 55m2 và mặt tiền 5m, ngôi nhà được xây dựng tỉ mỉ, chắc chắn, hứa hẹn mang đến không gian sống an lành và hạnh phúc cho gia đình bạn.
Khu dân cư nơi đây nổi tiếng với sự đông đúc, hàng xóm thân thiện, tạo nên một cộng đồng văn minh và gắn bó.
Vị trí đắc địa ngay gần dự án FPT mang đến tiềm năng phát triển vượt bậc cho khu vực.
Đường vào nhà rộng 3.5m, ô tô di chuyển thoải mái, đảm bảo sự tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.
Giá bán 1.590 tỷ (có gia lộc).
Liên hệ ngay 0978616216 để sở hữu chốn an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 11m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

55 m²
28,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Lệ Tảo, P. Nam Sơn, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
0

0978616216

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1,5 tầng tại khu Lệ Tảo, phường Nam Sơn, Kiến An, giá chỉ 1,59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.