Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Lý Thường Kiệt vị trí lý tưởng làm văn phòng công ty, trụ

Ngày đăng: 01/11/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Lý Thường Kiệt vị trí lý tưởng làm văn phòng công ty, trụ sở ngân hàng Diện tích: 193m² Giá: 38.8 tỷ Mặt tiền thoáng, đường lớn, vỉa hè rộng. Trung tâm quận Hồng Bàng nơi tập trung nhiều cơ quan, doanh nghiệp lớn. Pháp lý rõ ràng sẵn sàng sang tên ngay! Liên hệ em Toàn 0989767997 xem nhà thực tế để cảm nhận giá trị vị trí vàng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 976 ****

Vị trí bản đồ

38,8 tỷ

193 m²
201,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. Phan Bội Châu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
Q

Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Lý Thường Kiệt vị trí lý tưởng làm văn phòng công ty, trụ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.