Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 60m2 xây 4 tầng mới tinh trong khu Hồ Đá, Sở Dầu, Hồng Bàng. Giá 5.25 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Nằm trong khu phân lô tái định cư Hồ Đá, khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát, sạch sẽ. Tuyến 2 đường Hùng Vương, cách trung tâm thành phố chỉ 8 phút đi xe, cách trung tâm hành chính thành phố 10 phút đi xe. - Tiện ích: Quanh bán kính 500m đầy đủ mọi tiện ích trường học, chợ, bệnh viện. - Nhà xây cực cẩn thận, chắc chắn, thiết kế phong cách tân cổ điển, nội thất xịn, sang trọng, đầy đủ công năng cho hộ gia đình 4 5 người ở thoải mái. - Cấu trúc: 4 ngủ, 3WC. - Diện tích: 59.4m2. - Mặt tiền: 4,5m. - Đường rộng 10m, vỉa hè 2m. - Hướng Tây Bắc. - Pháp lý: Bìa hồng chính chủ. - Giá 5.25 tỷ có thỏa thuận. Chi tiết liên hệ: Nguyễn Khánh 0904219066SĐT/Zalo) để hiểu thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

4 PN, 3 WC
59.4 m²
88,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NK

Nguyễn Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 60m2 xây 4 tầng mới tinh trong khu Hồ Đá, Sở Dầu, Hồng Bàng. Giá 5.25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.