Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 8 căn nhà độc lập - trung tâm hồng bàng, hải phòng

Ngày đăng: 25/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN 8 CĂN NHÀ ĐỘC LẬP - TRUNG TÂM HỒNG BÀNG, HẢI PHÒNG Vị trí đắc địa: Ngay cạnh chợ đầu mối lớn nhất thành phố Diện tích: Mỗi căn từ 52 - 55m², xây dựng kiên cố, đầy đủ pháp lý Nhà độc lập, không chung tường phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê Tiện ích xung quanh đầy đủ: Cách Vincom chỉ vài phút Gần chợ dân sinh, chợ đầu mối buôn bán sầm uất Trường học các cấp, UBND, trạm y tế chỉ trong bán kính 1km Đường rộng, ô tô đỗ cửa Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận báo giá chi tiết: SDT :0398784497

Xem thêm

Liên hệ:

039 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,86 tỷ

3 PN, 3 WC
55 m²
70,18 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 8 căn nhà độc lập - trung tâm hồng bàng, hải phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.