Tin đăng đã hết hạn.

Căn nhà xây độc lập 5 tầng ở phố cổ ngõ Trạng Trình- Phan Bội Châu,

Ngày đăng: 21/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn nhà xây độc lập 5 tầng ở phố cổ ngõ Trạng Trình- Phan Bội Châu, duy nhất được chào bán tại thời điểm- Tuyến 2 của mặt đường Quang Trung - DTMB: 47m2 (ngang 5m8) vuông vắn Tầng 1 : sân để xe + phòng ngủ+ Wc khép kín Tầng 2: phòng khách+ bếp + WC Tầng 3: phòng ngủ master+ Wc Tầng 4 : 2 phòng ngủ + Wc Tầng 5: p. thờ, sân phơi, phòng giặt là - Ngôi nhà được chủ nhà xây cực kì tâm huyết, chắc chắn, móng cọc khoan nhồi. Nội thất đồng bộ cao cấp. Hệ cửa Win lõi thép cách âm, cách nhiệt. Hệ thống điều hoà âm trần, camera...Hệ thống điện chạy sẵn 2 nguồn điện 220V và 110V. Thiết bị vệ sinh bệt rửa ToTo cảm ứng tự động... Nhà nằm vị trí đẹp, ngay trung tâm chợ Đổ, hồ Tam Bạc, phố đi bộ Quang Trung, Nhà Hát Lớn thành phố - sổ đỏ chính chủ + Giấy phép xây dựng+ hồ sơ thiết kế nhà+ hồ sơ thiết kế điện nước - Hướng : Nam - Giá: 7ti35 có thoả thuận 0902011856

Xem thêm

Liên hệ:

090 201 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

4 PN, 4 WC
47 m²
156,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Trạng Trình, P. Phan Bội Châu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
0

0902011856

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn nhà xây độc lập 5 tầng ở phố cổ ngõ Trạng Trình- Phan Bội Châu, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.