Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc ngang 8m mặt đường Hạ Lý, Hồng Bàng. Giá: 8,8 tỷ. LH: mr.Đạt 0934234298

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc mặt đường cực hiếm, có lợi thế mặt tiền rất to, lô góc hè rộng kinh doanh buôn bán thoải mái, với tiềm năng tăng trưởng tốt gần ngay trung tâm thành phố và các tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, nhà hàng,... DTMB: 65,2m2 ngang 8,1m Hướng: Đông Nam Sổ đỏ chính chủ Giá: 8,8 tỷ Liên hệ: Đạt 0934234298

Xem thêm

Liên hệ:

093 423 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

65.2 m²
134,97 triệu/m²
Địa chỉ
P. Phan Bội Châu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng

Phạm Tấn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc ngang 8m mặt đường Hạ Lý, Hồng Bàng. Giá: 8,8 tỷ. LH: mr.Đạt 0934234298 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.