Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường tại Quận Hồng Bàng, Phường Thượng Lý, đường Vạn Kiếp

Ngày đăng: 28/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng mặt đuờng Vạn Kiếp, ngay cạnh Vinhome Imperia, Hoàng Huy Rivesai. Vị trí đường thông, kinh doanh buôn bán các loại mặt hàng. Nhà 3 tầng full nội thất, giường tủ, bàn ghế, bếp, điều hòa các phòng, phòng khách có điều hòa âm trần. Giá chỉ 5,15 tỷ. Diện tích 44m2, ngang 3,4m, đường 9m có vỉa hè. Công năng: Phòng khách, 3 phòng ngủ vệ sinh khép kín, phòng bếp, phòng thờ, sân phơi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

3 PN, 3 WC
45 m²
114,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Vạn Kiếp, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐL

Đồng Văn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường tại Quận Hồng Bàng, Phường Thượng Lý, đường Vạn Kiếp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.