Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng ô tô vào tận sân trung tâm phường Hùng Vương hướng Đông Nam, giá chỉ 2,55 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng ô tô vào tận sân trung tâm phường Hùng Vương, hướng Đông Nam giá chỉ 2,55 tỷ. Nhà đẹp, vị trí đắc địa sở hữu ngay hôm nay! Vị trí tuyệt vời, giao thông thuận tiện: Trung tâm phường Hùng Vương, quận Hồng Bàng, Hải Phòng. Chỉ vài bước ra trường học các cấp, gần chợ, siêu thị, bệnh viện, đầy đủ tiện nghi sống. Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, không gian sống lý tưởng. Thông tin nhà đẹp, giá cực mềm: Diện tích: 50m2 (mặt tiền: 4m). Hướng Đông Nam đón gió mát, ánh sáng tự nhiên suốt ngày. Giá chỉ 2,55 tỷ cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt. Đường rộng 4m, ô tô vào tận sân, thoải mái di chuyển. Cấu trúc nhà 3 tầng hiện đại, đầy đủ tiện nghi: Tầng 1: Phòng khách sang trọng, không gian tiếp khách rộng rãi. Tầng 2: Bếp ăn riêng biệt, 1 phòng ngủ rộng rãi. Tầng 3: 2 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi thoáng mát. 3 WC được bố trí hợp lý ở các tầng, tiện lợi cho cả gia đình. Lý tưởng cho an cư lạc nghiệp và đầu tư sinh lời: Gần trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện. Khu dân cư văn minh, hiện hữu. Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng, sang tên ngay lập tức. Liên hệ ngay: Đức Quảng 0913573059Call/Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

091 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

3 PN, 3 WC
50 m²
51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Trương Văn Lực, P. Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NQ

Nguyễn Quảng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng ô tô vào tận sân trung tâm phường Hùng Vương hướng Đông Nam, giá chỉ 2,55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.