Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3,85 tỷ sở hữu nhà 4 tầng khu đô thị mới Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

Ngày đăng: 13/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 4 tầng khu đô thị mới Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng giá 3,85 tỷ
- Diện tích: 46m2
- Mặt tiền: 4,2m
- Hướng: Tây Nam đường 10m
- Giá: 3,85 tỷ(có bớt)
- Pháp lý rõ ràng
Cấu trúc nhà 4 tầng gồm: phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 wc, phòng thờ, sân phơi
Nhà nằm tại vị trí đẹp trong khu đô thị mới đồng bộ với nhiều tiện ích nội khu.
Dân cư đông đúc, văn minh, rất phù hợp để ở là một nơi đáng sống,.
Với chỉ vài phút di chuyển là tới trung tâm thành phố, siêu thị, .....
Nhà đang trong quá trình hoàn thiện
Liên hệ: E Đình Anh 0788-270-866 để xem nhà nhé

Xem thêm

Liên hệ:

078 827 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

4 PN, 3 WC
46 m²
83,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Him Lam Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐĐ

Đình Anh Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3,85 tỷ sở hữu nhà 4 tầng khu đô thị mới Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.