Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gấp chủ giảm 200 triệu còn hơn tỉ ba tầng tại Cam Lộ

Ngày đăng: 12/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà Cam Lộ chỉ 1,8 tỉ chủ giảm giá sâu
Tổ dân phố Cam Lộ Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
Diện tích 46,5m
Ngang: 6,2m
Nhà: 3 tầng
Giá: 1,8 tỷ Tây Nam
Nhà hướng Nam hơi ghé tây, ngõ nông chỉ có 3 nhà, an ninh tốt
Diện tích 46,5m
Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, phòng khách, bếp, sân phơi đồ
Nhà cách trục đường Cam Lộ 10m, cách trường học mẫu giáo, cấp 1, cấp 2, chợ 5 phút
Ô tô đỗ cách nhà 10m, có gara gửi xe cách nhà 20m
Liên hệ: em vân cdt bán nhà Hải Phòng

Xem thêm

Liên hệ:

091 466 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

3 PN, 3 WC
46.5 m²
38,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gấp chủ giảm 200 triệu còn hơn tỉ ba tầng tại Cam Lộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.