Bán RESORT đẹp xuất sắc tại Cửa Đại, 950 tỷ, 20000 m2, 100PN, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 15/04/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NP này nằm tại Đường Cửa Đại, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng, trước đây Thành phố Hội An, Quảng Nam với diện tích siêu khủng 20000m2 và 100PN. Giá chỉ 950 tỷ VND cho một vị trí đỉnh cao như thế này. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo cho mọi giao dịch. Nội thất full với những món đồ xịn sò như tủ lạnh, máy lạnh, giường ngủ, và nhiều thứ khác. Cuộc sống ở đây sẽ cực kỳ tiện nghi, thoải mái. Không cần lo lắng về pháp lý, đã có sổ đỏ sổ hồng đầy đủ. Cách công viên Kazik và công viên trung tâm Hội An chỉ khoảng 2km. Cách bệnh viện đa khoa Hội An và siêu thị Winmart + cũng chỉ 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0356693026 và tên Chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 669 ****

Vị trí bản đồ

950 tỷ

20.000 m²
47,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cửa Đại, P. Cẩm An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
b

bailly

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán RESORT đẹp xuất sắc tại Cửa Đại, 950 tỷ, 20000 m2, 100PN, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.