Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa view sông làng rau Trà Quế di sản Hội An diện tích khủng 1.000m2 full thổ cư

Ngày đăng: 20/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm villa view sông làng rau Trà Quế di sản văn hóa diện tích khủng 1.000 m2 full thổ cư duy nhất tại Hội An. Vị trí: Làng rau Trà Quế xã Cẩm Hà, TP Hội An, Quảng Nam. Khu vực được UNESCO công nhận là di sản văn hóa phi vật thể, điểm đến nổi tiếng bậc nhất dành cho du khách quốc tế yêu thích du lịch sinh thái, trải nghiệm văn hóa Việt. Thông tin chi tiết: Diện tích: 1.000m² (full thổ cư 100%). Kết cấu: Villa 3 tầng 15 phòng ngủ, 16 phòng tắm, có hồ bơi, sân vườn xanh mát và view sông cực đẹp. Doanh thu: Tối thiểu 150 triệu/tháng, chưa bao gồm các nguồn thu phụ từ cho thuê dịch vụ. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay. Giá bán: 31.5 tỷ (thương lượng trực tiếp, thấp hơn định giá ngân hàng). Điểm nhấn nổi bật: Vị trí hiếm có trong lòng di sản không còn căn thứ 2 diện tích và view tương tự. Khu vực du khách tấp nập quanh năm, tỷ lệ lấp đầy phòng luôn trên 90%. Thiết kế đậm chất sinh thái, hòa mình cùng không gian làng quê Trà Quế thanh bình. Dòng tiền ổn định giá trị tăng đều theo tốc độ phát triển du lịch sinh thái Hội An. Tiện ích xung quanh: 3 phút tới phố cổ Hội An. 5 phút đến biển An Bàng. Gần các khu du lịch sinh thái, tour trải nghiệm trồng rau, nấu ăn nổi tiếng thế giới. Liên hệ ngay: Thanh 0766507699 Chuyên tư vấn villa, biệt thự, đất nền, khách sạn Hội An Nam Hội An Đà Nẵng. Cam kết tin thật giá thật pháp lý minh bạch hỗ trợ A - Z.

Xem thêm

Liên hệ:

076 650 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

1.000 m²
31,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa view sông làng rau Trà Quế di sản Hội An diện tích khủng 1.000m2 full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.