Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán khách sạn trung tâm phố cổ Hội An Dòng tiền khủng-chuyển nhượng gấp

Ngày đăng: 14/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán khách sạn trung tâm phố cổ Hội An Dòng tiền khủng-chuyển nhượng gấp -vị trí: ngay mặt tiền phố Trần Cao Vân, ngay trung tâm phố cổ - Dt 330mv - xây dựng 3 tầng 1 mái với 20 ngủ Nội thất cơ bản, vào vận hành có dòng tiền ngay LH em Thu 0932414654 đi xem ngay khách sạn này #khách_sạn_phố_cổ #villa_phố-cổ_hội_an #khách_sạn_phố_cổ_hội_an #khách_sạn_hội_an

Xem thêm

Liên hệ:

093 241 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

47 tỷ

330 m²
142,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Cao Vân, P. Cẩm Phô, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
T

Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán khách sạn trung tâm phố cổ Hội An Dòng tiền khủng-chuyển nhượng gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.