Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền chế lan viên hội an

Ngày đăng: 07/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Phong cách Hoài Cổ Vị trí trung tâm Tiềm năng sinh lời vượt trội! Giá bán: 7.8 tỷ Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông minh! VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GIỮA TRÁI TIM HỘI AN Nằm ngay mặt tiền đường Chế Lan Viên, khu vực trung tâm du lịch sôi động. Kết nối nhanh đến phố cổ Hội An, biển An Bàng, Cẩm Thanh, và các điểm check-in nổi tiếng. Khu dân cư hiền hòa, nhiều khách du lịch nước ngoài lưu trú thuận lợi mở homestay, nhà hàng hoặc villa nghỉ dưỡng. THÔNG TIN CHI TIẾT: Diện tích: 210m (ngang 7m x sâu 30m vuông vức, chuẩn phong thủy) Đường trước nhà: 10.5m ô tô tránh nhau thoải mái. Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố, thiết kế đậm chất Hoài Cổ, mang vẻ đẹp thanh lịch, sang trọng và hoài niệm. Công năng: 6 phòng ngủ, 7 WC trước đây hoạt động homestay, nay cho thuê khoán 10 triệu/tháng, dòng tiền sẵn. Pháp lý rõ ràng sẵn sàng công chứng ngay. LỢI THẾ ĐẦU TƯ: Vị trí hiếm, tiềm năng khai thác du lịch cực lớn. Phù hợp kinh doanh homestay, villa nghỉ dưỡng, nhà hàng hoặc cho thuê dài hạn. Chủ nhà cần bán gấp để xoay việc riêng cơ hội vàng sở hữu tài sản đẹp giữa lòng Hội An!

Xem thêm

Liên hệ:

090 525 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

210 m²
37,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chế Lan Viên, P. Tân An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NT

Nguyễn Thị Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền chế lan viên hội an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.