Tin đăng đã hết hạn.

114m2, trung tâm phố cổ Hội An, sẵn mặt tiền 3 tầng kinh doanh chỉ 19.3 tỷ Hai Bà Trưng.

Ngày đăng: 05/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

114m2, trung tâm phố cổ Hội An, sẵn mặt tiền 3 tầng kinh doanh chỉ 19.3 tỷ Hai Bà Trưng. Gọi ngay: 0346135133 Trâm chuyên nhà phố.

Xem thêm

Liên hệ:

034 613 ****

Vị trí bản đồ

19,3 tỷ

114 m²
169,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Sơn Phong, Tp. Hội An, T. Quảng Nam

Trâm Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 114m2, trung tâm phố cổ Hội An, sẵn mặt tiền 3 tầng kinh doanh chỉ 19.3 tỷ Hai Bà Trưng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.