Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng tại Đ.Lạc Long Quân, 17 tỷ, 283m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 1 tầng tại Đ.Lạc Long Quân, p.Cẩm An, Hội An, Quảng Nam có diện tích 283m2. Cấu trúc gồm 2PN + 2WC + bếp, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Giá bán 17 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 32m, mặt tiền 11m, dễ dàng kinh doanh hoặc cho thuê. Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo không gian sống tiện nghi. Phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây. Giới thiệu thêm về dự án: - Vị trí: Phường Cẩm An, TP. Hội An, Quảng Nam (cách phố Cổ Hội An 3km, cách biển An Bàng 300m). - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư xây dựng PT Hội An và Công ty CP Đầu tư và xây dựng Liên hệ để được tư vấn miễn phí: Trung Hồng 0912497755

Xem thêm

Liên hệ:

091 249 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

17 tỷ

2 PN, 2 WC
283 m²
60,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu nghỉ dưỡng Cẩm An - Hội An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
Cc

Chính chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Đ.Lạc Long Quân, 17 tỷ, 283m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.