Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng diện tích sàn 154,79 m2 tại Cửa Đại, Hôị An

Ngày đăng: 21/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 2 tầng kiên cố, mát mẻ tại đầu K39 Phù Đổng Thiên Vương, Hội An, Đà Nẵng. Khu vực thuận lợi phát triển du lịch, đầu tư cho thuê hoặc định cư.

Xem thêm

Liên hệ:

034 541 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

3 PN, 2 WC
147.3 m²
18,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng diện tích sàn 154,79 m2 tại Cửa Đại, Hôị An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.