Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự view ruộng lúa Cẩm Châu, Hội An. Biệt thự nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tọa lạc tại Cẩm Châu, HA

Ngày đăng: 21/09/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chào Anh Chị! Giữa tuần em Cường chào bán căn biệt thự tuyệt đẹp ngay cánh đồng lúa Cẩm Châu, Hội An. Biệt thự với diện tích đất gần 400m² góc hai mặt đường ô tô 3m ngay tại Cẩm Châu, khu vực kinh doanh lưu trú sầm uất bậc nhất Hội An. Biệt thự kinh doanh với dòng tiền 4tr/ đêm. Anh Chị đang có nhu cầu ở hoặc mua để kinh doanh lưu trú vui lòng liên hệ em Cường 0976609168 Cảm ơn Anh Chị đã dành thời gian đọc tin!

Xem thêm

Liên hệ:

097 660 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

5 PN
388 m²
37,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự view ruộng lúa Cẩm Châu, Hội An. Biệt thự nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tọa lạc tại Cẩm Châu, HA - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.