Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất Tân Hiệp, Hội An - 1 nền 186m2 đang kinh doanh homestay, 1 nền 148,2m sẵn nhà

Ngày đăng: 21/09/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán đất kèm homestay kinh doanh tại thôn Bãi Ông, xã Tân Hiệp, Hội An, Quảng Nam. - Loại đất: Đất ở lâu dài. - Diện tích: 2 nền. Nền 1: 186m² (đã có sẵn homestay, nội thất và đồ gia dụng đầy đủ, vào là kinh doanh ngay). Nền 2: 148,2m². * Vị trí đắc địa: - Đối diện cổng UBND xã. - Cách ao thuyền 20m, sân bay trực thăng 120m. - Cách bãi tắm du lịch Bãi Ông 150m. * Tiện ích: Khu du lịch, dân cư đông, khách du lịch trong và ngoài nước tấp nập, tiềm năng kinh doanh dịch vụ nghỉ dưỡng cực cao. - Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh homestay hoặc đầu tư dài hạn. - Giá bán 9,5 tỷ/ 1 nền. Liên hệ chính chủ: 0386984412

Xem thêm

Liên hệ:

038 698 ****

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

186 m²
51,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất Tân Hiệp, Hội An - 1 nền 186m2 đang kinh doanh homestay, 1 nền 148,2m sẵn nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.