Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố cổ đường bạch đằng, view sông thu bồn thơ mộng, vị trí siêu đắc địa

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố cổ đường bạch đằng, view sông thu bồn thơ mộng, vị trí siêu đắc địa. - diện tích: 109,2m (full 100% đất thổ cư), trong đó mặt tiền rộng 5m70 nở hậu 6m62 (đất phong thủy đẹp). - pháp lý rõ ràng, thủ tục chuyển nhượng sang tên nhanh gọn, minh bạch. - vị trí nằm trên tuyến phố bạch đằng sầm uất bật nhất tại phố cổ Hội An, thu hút lượng khách lớn du lịch trong và ngoài nước quanh năm. - nhà cổ vs thiết kế 2 tầng (kiểu Indo china) hình ảnh rất đặc trưng tại phố cổ hội an. - nổi bật nhất là view sông thu bồn trực diện, củng là nơi mà bến thuyền, tàu bè tập trung đông đảo nhất về đêm để cùng ngắm cảnh sông thu bồn về đêm cùng vs những ánh đèn lồng nhiều màu sắc đặc sản của phố cổ hội an. - giá bán chính chủ 32tỷ, là 1 mức giá hiếm có khó tìm vs vị trí vàng này tại phố cổ. - hiện tại nhà đang được cho thuê để kinh doanh nhà hàng, thì quý a/c đầu tư có thể kiếm được nguồn thu nhập thụ động từ BĐS này ngay lập tức. - với những lợi thế trên thì nhà cổ này rất thích hợp vs quý a/c đầu tư sinh lợi nhuận ngắn hoặc dài hạn, khi nhà phố cổ càng ngày càng khan hiếm, hoặc có thì giá rất là cao. - Mọi thắc mắc xin vui lòng liên hệ: 0773483843Mr minh). * BĐS Văn Minh chuyên tư vấn, hỗ trợ các sản phẩm đất nền, villa, nhà phố, homestay, khách sạn,... Tại phố cổ Hội An - TP Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

077 348 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

32 tỷ

109.2 m²
293,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, P. Minh An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
LM

Lê Văn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố cổ đường bạch đằng, view sông thu bồn thơ mộng, vị trí siêu đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.