Tin đăng đã hết hạn.

Bán Khách Sạn 12 Phòng Doanh Thu 300 Triệu/Tháng Phường Sơn Phong, Phố Cổ Hội An Giá Chỉ 26 Tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Khách Sạn 12 Phòng Doanh Thu 300 Triệu/Tháng Phường Sơn Phong, Phố Cổ Hội An Giá Chỉ 26 Tỷ Vị trí vàng: Trung tâm phố cổ Hội An, đường Phạm Hồng Thái khu du lịch sầm uất, khách quốc tế đông quanh năm. Kinh doanh lưu trú, dịch vụ du lịch cực kỳ tiềm năng. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 186m² diện tích sàn 358m². Quy mô: 12 phòng cao cấp, nội thất sang trọng, thiết kế hiện đại. Doanh thu ổn định: 300 triệu/tháng. Pháp lý: Sổ đỏ, giấy phép KD & PCCC đầy đủ chỉ việc vận hành ngay. Giá bán: 26 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ ngay: Thanh Chuyên BĐS Hội An, Quảng Nam & Đà Nẵng Hotline/Zalo: 0766507699

Xem thêm

Liên hệ:

076 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

186 m²
139,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Sơn Phong, P. Sơn Phong, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
KT

Kim Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Khách Sạn 12 Phòng Doanh Thu 300 Triệu/Tháng Phường Sơn Phong, Phố Cổ Hội An Giá Chỉ 26 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.