Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nhà mặt tiền đường Lý Thái Tổ, vị trí vàng trung tâm Hội An, giá tốt chỉ 15 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền đường Lý Thái Tổ, P. Cẩm Châu, TP. Hội An, Quảng Nam. * Thông tin chi tiết: - Diện tích: 204m². - Mặt tiền đường lớn 13m trục chính sầm uất, giao thông thuận lợi. - Thích hợp đầu tư kinh doan: Khách sạn, homestay, nhà hàng, showroom, văn phòng, hoặc xây villa nghỉ dưỡng cao cấp. * Điểm mạnh nổi bật: - Vị trí trung tâm TP. Hội An phố cổ du lịch nổi tiếng thế giới. - Khu vực tập trung khách du lịch trong và ngoài nước, tiềm năng khai thác dịch vụ cực cao. - Đường lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, kết nối dễ dàng đến Phố cổ, biển Cửa Đại, An Bàng. - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng. * Giá bán: 15 tỷ. * Liên hệ ngay: Mr Huy 0911434268 xem nhà và làm việc chính chủ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 143 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

15 tỷ

204 m²
73,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, P. Cẩm Châu, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
Z

Zonoland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nhà mặt tiền đường Lý Thái Tổ, vị trí vàng trung tâm Hội An, giá tốt chỉ 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.