Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 412m2, 12,9 tỷ tại Nguyễn Duy Hiệu, Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

Ngày đăng: 25/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn nhà riêng có diện tích 412m2, 1 tầng, được thiết kế với 8PN + 8 WC/PT + bếp, hướng Đông Bắc. Giá bán 12,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Ngõ vào rộng 7m, mặt tiền 13m, phù hợp với kinh doanh. Nội thất đầy đủ, mang đến sự tiện nghi cho cư dân. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đa khoa Sài Gòn Hội An. - Trường THPT Trần Quý Cáp. - Siêu thị Winmart. - Công viên Trung tâm Hội An. Liên hệ Nguyễn Nhân qua số điện thoại 0906545355 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 654 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

412 m²
31,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Duy Hiệu, P. Cẩm Châu, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NN

Nguyễn Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 412m2, 12,9 tỷ tại Nguyễn Duy Hiệu, Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.