Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Phố Lý Thường Kiệt, 12,5 tỷ, 74m2, view đẹp, Hot!

Ngày đăng: 20/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố Lý Thường Kiệt, p Tân An, Hội An, Quảng Nam. - Giá: 12,5 tỷ VND. - Diện tích: 74m2. - 2PN, 2WC. - Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: Tây Nam. - Mặt tiền rộng 4,3m, ngõ vào rộng 10,5m, phù hợp cho xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần công viên Kazik, công viên trung tâm Hội An. - Bệnh viện đa khoa Sài Gòn Hội An, bệnh viện đa khoa Hội An. - Trường THPT Trần Quý Cáp, Asoka Yoga Meditation Hội An. Liên hệ ngay Nguyễn Minh Tuấn qua số điện thoại 0328694444 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

032 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
168,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. Tân An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
N9

NHÀ ĐẤT 92

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Phố Lý Thường Kiệt, 12,5 tỷ, 74m2, view đẹp, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.