Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini siêu đẹp giá siêu tốt cách phố cổ đúng 7p đạp xe 145m2

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự mini cách phố cổ Hội An chỉ 1km mua vào là sử dụng ngay. Giá bán: 6,5 tỷ Đang cho thuê đều mỗi tháng. Điểm nhấn nổi bật: Diện tích rộng: 145m (ngang hơn 9m) thoải mái thiết kế và bố trí nội thất. Không gian sống lý tưởng: 3 phòng ngủ khép kín, phòng khách + bếp rộng, tràn ngập ánh sáng. Sân thượng chill với vườn nướng BBQ góc thư giãn hoàn hảo mỗi chiều hoàng hôn. Hạ tầng hoàn thiện: Đường 5m, lề 2.5m, khu dân trí cao, không ngập lụt. Vị trí đắt giá: Chỉ vài phút tản bộ là tới Phố cổ, khu vực thu hút khách du lịch quanh năm0365149999 Em Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

036 514 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN
145 m²
44,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini siêu đẹp giá siêu tốt cách phố cổ đúng 7p đạp xe 145m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.