Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng khách sạn 20 phòng tại lõi phố du lịch Hội An. Doanh thu 500 triệu/tháng

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khách sạn toạ lạc tại lõi khu phố du lịch TP Hội An. Với diện tích lý tưởng 10x25m (322,4m2) và nở hậu tài lộc. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ dành cho những nhà đầu tư bất động sản thông minh! Thông tin chi tiết: Kết cấu: 3 tầng với 20 phòng khép kín, thiết kế hiện đại và tiện nghi. Doanh thu: Khách sạn đang có thu nhập ổn định từ 450 triệu đến 500 triệu đồng mỗi tháng - một tiềm năng sinh lời hấp dẫn. Vị trí: Khu vực thu hút lượng khách du lịch đông đảo, đảm bảo khách thuê luôn full kín quanh năm. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ - an tâm cho quý khách hàng. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một bất động sản sinh lời ngay giữa trung tâm phố cổ Hội An. - Liên hệ gặp chủ làm việc: Hà Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

088 968 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

47 tỷ

322.4 m²
145,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. Cẩm Phô, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NT

Nguyễn Thị Hà Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng khách sạn 20 phòng tại lõi phố du lịch Hội An. Doanh thu 500 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.