Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nhà vườn ba mặt tiền kiệt oto Hai Bà Trưng

Ngày đăng: 20/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em chào bán căn biệt thự nhà vườn siêu đẹp. Toạ lạc tại vị trí vàng của Hội an. Cách phố cổ vài bước chân. Nằm ngây 3 mặt tiền kiệt 4m đường Hai Bà Trưng. Thông ra trần cao vân. Có sẵn biệt thự nhà vườn 2 tầng đang cho khách tây thuê lâu dài. Diện tích 215m ngang 16m. Rất thích hợp cho anh chị đầu tư villa hay homstyle. Hoặc đầu tư có dòng tiền cho thuê sẵn. Xin liên hệ thêm để biết thêm thông tin về bđs. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 477 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

3 PN, 3 WC
215 m²
68,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Hai Bà Trưng, P. Cẩm Phô, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
0

0934777140

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nhà vườn ba mặt tiền kiệt oto Hai Bà Trưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.