Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền chế lan viên - hội an - phong cách hoài cổ.

Ngày đăng: 12/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Vị trí trung tâm Hội An, tuyến đường kết nối du lịch - giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá mạnh!. * Diện tích rộng rãi: 210m2. * Ngang 7m - sâu 30m vuông vức. * Nhà 2 tầng xây kiên cố theo phong cách Hoài cổ đặc trưng - đẹp, sang trọng, đầy tiềm năng. * Thiết kế 6 phòng ngủ, 7 wc, trước làm Homestay nay không có thời gian nên cho thuê khoán. * Đang cho thuê 10 triệu/tháng - có dòng tiền sẵn. * Sổ sách pháp lý rõ ràng - sẵn sàng công chứng ngay! * Chủ cần bán gấp để giải quyết việc riêng - cơ hội tốt cho nhà đầu tư! * Gía bán thương lượng trực tiếp với Chủ. Liên hệ ngay: Mẫn Nhi 0762225552miễn tiếp Môi giới).

Xem thêm

Liên hệ:

076 222 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,29 tỷ

212 m²
39,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chế Lan Viên, P. Tân An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NN

Nguyen Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền chế lan viên - hội an - phong cách hoài cổ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.