Tin đăng đã hết hạn.

471m2, 3 mặt thoáng, trung tâm phố cổ Hội An, ngang đẹp 20m, phân lô sướng chỉ 15.5 tỷ Hùng Vương

Ngày đăng: 13/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

471m2, 3 mặt thoáng, trung tâm phố cổ Hội An, ngang đẹp 20m, phân lô sướng chỉ 15.5 tỷ Hùng Vương. Gọi ngay: 0346135133 Trâm chuyên nhà phố.

Xem thêm

Liên hệ:

034 613 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

471 m²
32,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. Cẩm Phô, Tp. Hội An, T. Quảng Nam

Trâm Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 471m2, 3 mặt thoáng, trung tâm phố cổ Hội An, ngang đẹp 20m, phân lô sướng chỉ 15.5 tỷ Hùng Vương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.